Injin Busbar na Hydraulic Punching Multifunction Lunching Yankan Injin Busbar na Sin Mafi Sayarwa don Tagulla tare da Wutar Lantarki ta 380V

Takaitaccen Bayani:

  • Sigar Fasaha
  • 1. Tsarin Sarrafawa: 3 axis
  • 2. Ƙarfin fitarwa: 500kn
  • 3. Saurin bugawa: 120HPM
  • 4. Mafi girman naushi: ∅32 (kauri ≤12mm)
  • 5. Matsakaicin Girman Bus Bar: 6000*200*15 mm


Cikakken Bayani game da Samfurin

Babban Saita

Muna ci gaba da haɓakawa da inganta hanyoyinmu da ayyukanmu. A lokaci guda, muna aiki tukuru don yin bincike da haɓaka Injin Busbar na Hydraulic Multifunction Punching Bending Cutting na China Mafi Sayarwa don Tagulla tare da Wutar Lantarki ta 380V, Gaskiya ita ce ƙa'idarmu, aikin ƙwararru shine aikinmu, goyon baya shine burinmu, kuma gamsuwar abokan ciniki shine makomarmu!
Muna ci gaba da haɓakawa da inganta hanyoyinmu da ayyukanmu. A lokaci guda, muna aiki tukuru don yin bincike da haɓaka donInjin Busbar na ChinaYanzu muna da fiye da shekaru 10 na ƙwarewar fitarwa kuma kayanmu sun gano ƙasashe sama da 30 a duniya. Kullum muna riƙe da ƙa'idar sabis ta Abokin Ciniki a farko, Inganci a farko a zuciyarmu, kuma muna da tsauraran matakai game da ingancin samfura. Barka da ziyararku!

Bayanin Samfurin

BM603-S-3 Series injinan sarrafa busbar masu aiki da yawa ne da kamfaninmu ya ƙera. Wannan kayan aikin na iya yin naushi, yankewa da lanƙwasa duka a lokaci guda, kuma an ƙera shi musamman don sarrafa busbar mai girma.

Riba

Na'urar hudawa tana ɗaukar firam ɗin ginshiƙi, tana da ƙarfin da ya dace, kuma tana iya tabbatar da amfani na dogon lokaci ba tare da lalacewa ba. An sarrafa ramin shigar da hudawa ta hanyar injin sarrafa lambobi wanda zai tabbatar da daidaito da tsawon rai, kuma ana iya kammala ayyuka da yawa kamar rami mai zagaye, dogon rami mai zagaye, rami mai murabba'i, huda rami mai ninkaya ko embossing ta hanyar canza huda.


Na'urar yanke wuka kuma tana amfani da firam ɗin ginshiƙi wanda zai samar da ƙarin ƙarfi ga wuka, an sanya wuka ta sama da ta ƙasa a tsaye a layi ɗaya, yanayin yankewa guda ɗaya yana tabbatar da cewa kerf ɗin yana da santsi ba tare da ɓata lokaci ba.

Na'urar lanƙwasawa za ta iya sarrafa lanƙwasa matakin, lanƙwasa a tsaye, lanƙwasa bututun gwiwar hannu, tashar haɗawa, siffar Z ko lanƙwasa ta hanyar canza mashin ɗin.

An tsara wannan na'urar don a sarrafa ta ta hanyar sassan PLC, waɗannan sassan suna aiki tare da shirin sarrafawa namu na iya tabbatar da cewa kuna da ƙwarewar aiki mai sauƙi da ingantaccen aikin aiki, da kuma dukkan na'urar lanƙwasa da aka sanya a kan dandamali mai zaman kanta wanda ke tabbatar da cewa dukkan na'urori uku na iya aiki a lokaci guda.


Na'urar sarrafawa, hanyar sadarwa tsakanin na'urorin mutum da na'ura: manhajar tana da sauƙin aiki, tana da aikin ajiya, kuma tana da sauƙin amfani da ita akai-akai. Na'urar sarrafawa tana amfani da hanyar sarrafawa ta lambobi, kuma daidaiton injin yana da yawa.

Muna ci gaba da haɓakawa da inganta hanyoyinmu da ayyukanmu. A lokaci guda, muna aiki tukuru don yin bincike da haɓaka Injin Busbar na Hydraulic Multifunction Punching Bending Cutting na China Mafi Sayarwa don Tagulla tare da Wutar Lantarki ta 380V, Gaskiya ita ce ƙa'idarmu, aikin ƙwararru shine aikinmu, goyon baya shine burinmu, kuma gamsuwar abokan ciniki shine makomarmu!
Mafi SayarwaInjin Busbar na ChinaYanzu muna da fiye da shekaru 10 na ƙwarewar fitarwa kuma kayanmu sun gano ƙasashe sama da 30 a duniya. Kullum muna riƙe da ƙa'idar sabis ta Abokin Ciniki a farko, Inganci a farko a zuciyarmu, kuma muna da tsauraran matakai game da ingancin samfura. Barka da ziyararku!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Babban Sigogi na Fasaha

    Girma (mm) 7500*2980*1900 Nauyi (kg) 7600 Takardar shaida CE ISO
    Babban Ƙarfin (kw) 15.3 Voltage na Shigarwa 380/220V Tushen Wutar Lantarki Na'ura mai aiki da karfin ruwa
    Ƙarfin Fitarwa (kn) 500 Saurin Naushi (hpm) 120 Tsarin Sarrafawa 3
    Matsakaicin Girman Kayan Aiki (mm) 6000*200*15 Mafi girman naushi 32mm (Kauri na kayan ƙasa da 12mm)
    Saurin Wuri(X axis) 48m/min Buga Silinda Mai Naushi 45mm Maimaita Matsayi ±0.20mm/m
    Mafi girman bugun jini(mm) X AxisAxis YZ Axis 2000530350 AdadinofMutuwa NausheRasaƘarfafawa 6/81/11/0  

    Saita

    Sassan Sarrafa Sassan Watsawa
    Kamfanin PLC OMRON Jagorar Layi Mai Daidaito HIWIN na Taiwan
    Na'urori masu auna sigina Schneider lantarki Daidaito na sukurorin ƙwallon (jeri na 4) HIWIN na Taiwan
    Maɓallin Sarrafa OMRON Ƙwallon ƙwallon tallafi NSK na Japan
    Kariyar tabawa OMRON Sassan Na'ura mai aiki da karfin ruwa
    Kwamfuta Lenovo Babban matsin lamba na lantarki mai maganadisu Italiya
    Mai haɗa AC ABB Bututun mai matsin lamba mai yawa Italiya MANULI
    Mai Katse Wutar Lantarki ABB Famfon mai matsin lamba mai yawa Italiya
    Motar Servo YASKAWA Software na sarrafawa da software na tallafi na 3D GJ3D (manhajar tallafi ta 3D da kamfaninmu ya tsara)
    Direban Servo YASKAWA