Takaddar CE Takaddun Rukunin Tsaye Mai Cikakkun Ruwa tare da Taɓa don Na'urar Hako Radial Rijiyar Z3040X13-1

Takaitaccen Bayani:

SamfuraSaukewa: GJCNC-BMA

Aiki: Bar bas ta atomatik yana ƙare sarrafa Arc, sarrafa bus ɗin yana ƙare da kowane nau'in fillet.

Hali: tabbatar da kwanciyar hankali na workpiece, yana ba da sakamako mai kyau na machining.

Girman Cutter Milling: 100 mm

Girman kayan abu:

Nisa 30 ~ 140/200 mm

Min Tsawon 100/280 mm

Kauri 3 ~ 15 mm


Cikakken Bayani

Babban Kanfigareshan

Burinmu koyaushe shine don gamsar da abokan cinikinmu ta hanyar ba da tallafin zinare, ƙima mafi girma da inganci don CE Certificate Vertical Column Cikakken Na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa tare da Tapping don Metal Z3040X13-1 Well Radial Drilling Machine, Abokan ciniki' fa'ida da gamsuwa yawanci babban niyya ne. Ka tuna don tuntuɓar mu. Ba mu yuwuwa, samar muku da abin mamaki.
Burinmu koyaushe shine don gamsar da abokan cinikinmu ta hanyar ba da tallafin zinare, ƙimar mafi girma da inganci donInjin Hakowa da Rijiyar Hakowa, Kamfaninmu yana bin ra'ayin gudanarwa na "ci gaba da haɓakawa, bi mai kyau". Dangane da tabbatar da fa'idodin kasuwancin da ke akwai, muna ci gaba da ƙarfafawa da haɓaka haɓaka samfura. Kamfaninmu ya dage kan ƙirƙira don haɓaka ci gaban ci gaban kasuwanci mai ɗorewa, kuma ya sa mu zama masu samar da inganci na cikin gida.

Cikakken Bayani

CNC busbar injin niƙa galibi yana aiki a cikin fillet ɗin niƙa da babban fillet a cikin mashaya. Yana haifar da lambar shirin ta atomatik kuma yana watsa lambar zuwa kayan aiki bisa buƙatun akan ƙayyadaddun busbar da shigar da bayanai akan allon nuni. Yana da sauƙi don aiki kuma yana iya na'ura mai amfani da basbar baka tare da kyan gani.

Amfani

Ana amfani da wannan injin don aiwatar da mashin ɗin baka na sassan busbar tare da H≤3-15mm, w≤140mm da L≥280mm.

Za a yi amfani da shugaban mashaya zuwa siffar tare da tsayayyen tsari.

Makusan suna ɗaukar fasahar daidaitawa ta atomatik don danna matsin kai mafi kyau akan wurin ɗaukar ƙarfi.

Ana amfani da mai haɓakawa akan matsin kai don tabbatar da kwanciyar hankali na kayan aiki, yana haifar da ingantaccen tasirin injin injin.


Ana amfani da mariƙin kayan aiki na BT40 na duniya don sauƙin maye gurbin ruwa, tsauri mai kyau da daidaito mai girma.

Wannan injin yana ɗaukar madaidaicin madaidaicin ƙwallo da jagororin layi. An zaɓi manyan raƙuman jagora masu nauyi masu nauyi don bayar da ingantaccen ƙarfin injin gabaɗaya, rage girgiza da hayaniya, haɓaka ingancin aikin aiki da tabbatar da daidaito da inganci.

Yin amfani da abubuwan da aka haɗa na shahararrun samfuran gida da na duniya, wannan injin yana da tsawon rayuwar sabis kuma yana iya ba da garanti mai inganci.

Shirin da aka yi amfani da shi a cikin wannan na'ura shi ne software na shirye-shiryen zane-zane na atomatik wanda kamfaninmu ya ƙera, yana fahimtar sarrafa kansa a cikin shirye-shirye. Ba dole ba ne ma'aikaci ya fahimci lambobi daban-daban, kuma ba dole ba ne shi/ita ya san yadda ake gudanar da cibiyar injinan gargajiya. Mai aiki kawai dole ne ya shigar da sigogi da yawa ta hanyar nuni ga zane-zane, kuma kayan aikin zasu haifar da lambobin injin ta atomatik. Yana ɗaukar ɗan gajeren lokaci fiye da shirye-shiryen hannu kuma yana kawar da yuwuwar kuskuren lambar da ke haifar da shirye-shiryen hannu.

Busbar da aka kera a cikin wannan injin yana da kyan gani, ba tare da fitarwa ba, yana rage girman majalisar don adana sarari da rage yawan amfani da tagulla.


Burinmu koyaushe shine don gamsar da abokan cinikinmu ta hanyar ba da tallafin zinare, ƙima mafi girma da inganci don CE Certificate Vertical Column Cikakken Na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa tare da Tapping don Metal Z3040X13-1 Well Radial Drilling Machine, Abokan ciniki' fa'ida da gamsuwa yawanci babban niyya ne. Ka tuna don tuntuɓar mu. Ba mu yuwuwa, samar muku da abin mamaki.
CE CertificateInjin Hakowa da Rijiyar Hakowa, Kamfaninmu yana bin ra'ayin gudanarwa na "ci gaba da haɓakawa, bi mai kyau". Dangane da tabbatar da fa'idodin kasuwancin da ke akwai, muna ci gaba da ƙarfafawa da haɓaka haɓaka samfura. Kamfaninmu ya dage kan ƙirƙira don haɓaka ci gaban ci gaban kasuwanci mai ɗorewa, kuma ya sa mu zama masu samar da inganci na cikin gida.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Kanfigareshan

    Girma (mm) Nauyi (kg) Girman Teburin Aiki (mm) Tushen Air (Mpa) Jimlar Ƙarfin (kw)
    2500*2000 3300 350*900 0.5 ~ 0.9 11.5

    Ma'aunin Fasaha

    Ƙarfin Mota (kw) 7.5 Ƙarfin Servo (kw) 2*1.3 Max Torpue (Nm) 62
    Samfurin Mai Rike Kayan aiki BT40 Diamita na Kayan aiki (mm) 100 Gudun Spindle (RPM) 1000
    Faɗin Abu (mm) 30-140 Tsawon Min Abu (mm) 110 Kaurin Abu (mm) 3 ~ 15
    X-Axis Stoke (mm) 250 Y-Axis Stoke (mm) 350 Saurin Matsayi (mm/min) 1500
    Ƙwallon Ƙwallon ƙafa (mm) 10 Daidaiton Matsayi (mm) 0.03 Gudun Ciyarwa (mm/min) 1200