Injin yanke bututun CNC GJCNC-BP-30
Cikakkun Bayanan Samfura
GJCNC-BP-30 kayan aiki ne na ƙwararru waɗanda aka ƙera don sarrafa sandar bus cikin inganci da daidaito.
Tare da waɗannan na'urorin sarrafawa a cikin ɗakin karatu na kayan aiki, wannan kayan aikin zai iya sarrafa sandar bus ta hanyar naushi (rami mai zagaye, rami mai faɗi da sauransu), yin embossing, yanke, yanke kusurwar fillet da sauransu. Mai jigilar kaya zai kawo kayan aikin da aka gama.
Wannan kayan aiki zai iya dacewa da injin lanƙwasa CNC da layin samar da busbar.
Babban Jarumi
Tsarin sufuri yana ɗaukar tsarin maƙallin ma'aikaci da bawa tare da fasahar canza maƙallin atomatik, matsakaicin bugun babban maƙallin shine 1000mm, idan an gama dukkan aikin, injin zai yi amfani da teburin juyawa don zame kayan aikin, waɗannan tsare-tsaren suna sa ya zama mai tasiri sosai kuma daidai musamman ga dogon sandar bus.
Tsarin sarrafawa ya haɗa da ɗakin karatu na kayan aiki da kuma wurin aiki na hydraulic. Laburaren kayan aiki na iya ƙunsar na'urorin hura wutar lantarki guda 4 da kuma na'urorin hura wutar lantarki guda 1, kuma ɗakin karatu na bantam yana tabbatar da cewa tsarin ya fi inganci lokacin da na'urorin hura wutar lantarki ke canzawa akai-akai, kuma ya fi sauƙi da dacewa lokacin da kake buƙatar canzawa ko maye gurbin na'urorin hura wutar lantarki. Tashar aikin hydraulic tana amfani da sabbin fasahohi kamar tsarin matsin lamba daban-daban da na'urar adana makamashi, waɗannan sabbin na'urori za su sa kayan aikin su fi inganci kuma su rage asarar makamashi yayin sarrafawa.
A matsayinmu na tsarin sarrafawa muna da shirin GJ3D wanda ke taimakawa wajen tsara tsarin sarrafa bas. Wanda zai iya shirya lambar na'ura ta atomatik, ƙididdige kowace rana a cikin sarrafawa, kuma ya nuna muku kwaikwayon dukkan tsarin wanda zai gabatar da canjin bas mataki-mataki a sarari. Waɗannan haruffan sun sa ya zama mai sauƙi da ƙarfi don guje wa rikitarwar lambar hannu tare da yaren injin. Kuma yana iya nuna dukkan tsarin kuma ya hana ɓarnar kayan ta hanyar shigar da ba daidai ba.
Tsawon shekaru da suka gabata, kamfanin ya jagoranci amfani da fasahar zane ta 3D a masana'antar sarrafa busbar. Yanzu za mu iya gabatar muku da mafi kyawun software na sarrafa CNC da ƙira a Asiya.
Sashen Extendablenodes
Injin alama na waje: Ana iya sanya shi daban a wajen injin kuma a haɗa shi da tsarin GJ3d. Injin zai iya canza zurfin aiki ko abun ciki kamar zane-zane, rubutu, lambar serial samfurin, alamar kasuwanci, da sauransu bisa ga buƙatun abokin ciniki.
Na'urar shafa man shafawa: Ana amfani da ita wajen shafa man shafawa, musamman a guji matsewa a cikin bututun bus yayin sarrafawa. Musamman ga bututun bus na aluminum ko composite.
Babban Sigogi na Fasaha
| Girma (mm) | 3000*2050*1900 | Nauyi (kg) | 3200 | Takardar shaida | CE ISO | ||
| Babban Ƙarfin (kw) | 12 | Voltage na Shigarwa | 380/220V | Tushen Wutar Lantarki | Na'ura mai aiki da karfin ruwa | ||
| Ƙarfin Fitarwa (kn) | 300 | Saurin Naushi (hpm) | 60 | Tsarin Sarrafawa | 3 | ||
| Matsakaicin Girman Kayan Aiki (mm) | 6000*125*12 | Mafi girman naushi | 32mm | ||||
| Saurin Wuri(X axis) | 48m/min | Buga Silinda Mai Naushi | 45mm | Maimaita Matsayi | ±0.20mm/m | ||
| Mafi girman bugun jini(mm) | X AxisAxis YZ Axis | 1000530350 | AdadinofMutuwa | NausheRasa | 4/51/1 | ||
Saita
| Sassan Sarrafa | Sassan Watsawa | ||
| Kamfanin PLC | OMRON | Jagorar Layi Mai Daidaito | HIWIN na Taiwan |
| Na'urori masu auna sigina | Schneider lantarki | Daidaito na sukurorin ƙwallon (jeri na 4) | HIWIN na Taiwan |
| Maɓallin Sarrafa | OMRON | Ƙwallon ƙwallon tallafi | NSK na Japan |
| Kariyar tabawa | OMRON | Sassan Na'ura mai aiki da karfin ruwa | |
| Kwamfuta | Lenovo | Babban matsin lamba na lantarki mai maganadisu | Italiya |
| Mai haɗa AC | ABB | Bututun mai matsin lamba mai yawa | Rivaflex |
| Mai Katse Wutar Lantarki | ABB | Famfon mai matsin lamba mai yawa | AIbert |
| Motar Servo | YASKAWA | Software na sarrafawa da software na tallafi na 3D | GJ3D (manhajar tallafi ta 3D da kamfaninmu ya tsara) |
| Direban Servo | YASKAWA | ||















