Sabbin Kayayyaki Masu Zafi 503esk Factory Kai tsaye Bayar da Mashin Busbar Punching Cutting Machine don Transformer

Takaitaccen Bayani:

SamfuraSaukewa: GJCNC-BMA

Aiki: Bar bas ta atomatik yana ƙare sarrafa Arc, sarrafa bus ɗin yana ƙare da kowane nau'in fillet.

Hali: tabbatar da kwanciyar hankali na workpiece, ma'anar mafi machining surface sakamako.

Girman Cutter Milling: 100 mm

Girman kayan abu:

Nisa 30 ~ 140/200 mm

Min Tsawon 100/280 mm

Kauri 3 ~ 15 mm


Cikakken Bayani

Babban Kanfigareshan

Muna tunanin abin da abokan ciniki ke tunani, da gaggawa na gaggawa don yin aiki a cikin buƙatun matsayi na mabukaci na ka'idar, ba da izini ga babban inganci, rage farashin sarrafawa, farashi yana da ƙarin ma'ana, ya ci sabbin abokan ciniki da goyon baya da tabbatarwa ga Hot New Products 503esk Factory Kai tsaye Bayar da Busbar Punching Lankwasawa Yankan Machine for Transformer, Mu ne a kan gaba ga abokan ciniki. Mun yi imani za mu iya gamsar da ku. Har ila yau, muna maraba da abokan ciniki don ziyartar masana'antar mu da siyan samfuran mu.
Muna tunanin abin da abokan ciniki ke tunani, gaggawar gaggawa don yin aiki a cikin buƙatun matsayi na mabukaci na ka'idar, ba da izini ga babban inganci, rage farashin sarrafawa, farashi yana da ƙarin ma'ana, ya sami sabbin abokan ciniki da goyon baya da tabbatarwa donInjin Busbar Copper da Injin Busbar, Ya kamata da gaske wani daga cikin waɗannan abubuwan ya zama abin sha'awa a gare ku, ya kamata ku ba mu damar sani. Za mu gamsu da ba ku tsokaci kan samun cikakken bayanan mutum. Yanzu muna da ƙwararrun injiniyoyin R&D ɗin mu don saduwa da kowane buƙatun mutum, Muna fatan samun damar karɓar tambayoyinku nan ba da jimawa ba kuma muna fatan samun damar yin aiki tare da ku nan gaba. Barka da zuwa duba kamfanin mu.

Cikakken Bayani

CNC busbar injin niƙa galibi yana aiki a cikin fillet ɗin niƙa da babban fillet a cikin mashaya. Yana haifar da lambar shirin ta atomatik kuma yana watsa lambar zuwa kayan aiki bisa buƙatun akan ƙayyadaddun busbar da shigar da bayanai akan allon nuni. Yana da sauƙin aiki kuma yana iya na'ura mai amfani da basbar baka tare da kyan gani.

Amfani

Ana amfani da wannan injin don aiwatar da mashin ɗin baka na sassan busbar tare da H≤3-15mm, w≤140mm da L≥280mm.

Za a yi amfani da shugaban mashaya zuwa siffar tare da tsayayyen tsari.

Makusan suna ɗaukar fasahar daidaitawa ta atomatik don danna matsin kai mafi kyau akan wurin ɗaukar ƙarfi.

Ana amfani da mai haɓakawa akan matsin kai don tabbatar da kwanciyar hankali na kayan aiki, yana haifar da ingantaccen tasirin injin injin.


Ana amfani da mariƙin kayan aiki na BT40 na duniya don sauƙin maye gurbin ruwa, tsauri mai kyau da daidaito mai girma.

Wannan injin yana ɗaukar madaidaicin madaidaicin ƙwallo da jagororin layi. An zaɓi manyan raƙuman jagora masu nauyi masu nauyi don bayar da ingantaccen ƙarfin injin gabaɗaya, rage girgiza da hayaniya, haɓaka ingancin aikin aiki da tabbatar da daidaito da inganci.

Yin amfani da abubuwan da aka haɗa na shahararrun samfuran gida da na duniya, wannan injin yana da tsawon rayuwar sabis kuma yana iya ba da garanti mai inganci.

Shirin da aka yi amfani da shi a cikin wannan na'ura shi ne software na shirye-shiryen zane-zane na atomatik wanda kamfaninmu ya ƙera, yana fahimtar sarrafa kansa a cikin shirye-shirye. Ba dole ba ne ma'aikaci ya fahimci lambobi daban-daban, kuma ba dole ba ne shi/ita ya san yadda ake gudanar da cibiyar injinan gargajiya. Mai aiki kawai dole ne ya shigar da sigogi da yawa ta hanyar nuni ga zane-zane, kuma kayan aikin zasu haifar da lambobin injin ta atomatik. Yana ɗaukar ɗan gajeren lokaci fiye da shirye-shiryen hannu kuma yana kawar da yuwuwar kuskuren lambar da ke haifar da shirye-shiryen hannu.

Busbar da aka kera a cikin wannan injin yana da kyan gani, ba tare da fitarwa ba, yana rage girman majalisar don adana sarari da rage yawan amfani da tagulla.


Muna tunanin abin da abokan ciniki ke tunani, da gaggawa na gaggawa don yin aiki a cikin buƙatun matsayi na mabukaci na ka'idar, ba da izini ga babban inganci, rage farashin sarrafawa, farashi yana da ƙarin ma'ana, ya ci sabbin abokan ciniki da goyon baya da tabbatarwa ga Hot New Products 503esk Factory Kai tsaye Bayar da Busbar Punching Lankwasawa Yankan Machine for Transformer, Mu ne a kan gaba ga abokan ciniki. Mun yi imani za mu iya gamsar da ku. Har ila yau, muna maraba da abokan ciniki don ziyartar masana'antar mu da siyan samfuran mu.
Zafafan Sabbin KayayyakiInjin Busbar Copper da Injin Busbar, Ya kamata da gaske wani daga cikin waɗannan abubuwan ya zama abin sha'awa a gare ku, ya kamata ku ba mu damar sani. Za mu gamsu da ba ku tsokaci kan samun cikakken bayanan mutum. Yanzu muna da ƙwararrun injiniyoyin R&D ɗin mu don saduwa da kowane buƙatun mutum, Muna fatan samun damar karɓar tambayoyinku nan ba da jimawa ba kuma muna fatan samun damar yin aiki tare da ku nan gaba. Barka da zuwa duba kamfanin mu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Kanfigareshan

    Girma (mm) Nauyi (kg) Girman Teburin Aiki (mm) Tushen Air (Mpa) Jimlar Ƙarfin (kw)
    2500*2000 3300 350*900 0.5 ~ 0.9 11.5

    Ma'aunin Fasaha

    Ƙarfin Mota (kw) 7.5 Ƙarfin Servo (kw) 2*1.3 Max Torpue (Nm) 62
    Samfurin Mai Rike Kayan aiki BT40 Diamita na Kayan aiki (mm) 100 Gudun Spindle (RPM) 1000
    Faɗin Abu (mm) 30-140 Tsawon Min Abu (mm) 110 Kaurin Abu (mm) 3 ~ 15
    X-Axis Stoke (mm) 250 Y-Axis Stoke (mm) 350 Saurin Matsayi (mm/min) 1500
    Ƙwallon Ƙwallon ƙafa (mm) 10 Daidaiton Matsayi (mm) 0.03 Gudun Ciyarwa (mm/min) 1200