Zafafan Siyar Don Mai Amfani-Mai Amfani da Mashin Bus ɗin Yanke Kayan Aikin Huɗa Uku a Injin Sarrafa Bus ɗin guda ɗaya
Tare da manyan fasahar mu a lokaci guda da ruhun ƙirƙira, haɗin gwiwar juna, fa'idodi da haɓaka, za mu gina kyakkyawar makoma tare da babban kamfanin ku don Siyarwa mai zafi don Abokin Busbar Yanke Kayan Aikin Bus ɗin Abokin Ciniki guda uku a cikin Injin sarrafa Mota guda ɗaya, Idan kuna da wani sharhi game da kamfani ko samfuranmu, da fatan za a yi farin cikin tuntuɓe mu.
Tare da manyan fasahar mu a lokaci guda da ruhin mu na ƙirƙira, haɗin gwiwar juna, fa'idodi da haɓaka, za mu gina makoma mai wadata tare da babban kamfani na ku.Injin Yanke Busbar da Injin Sarrafa Busbar, Kamfaninmu ya riga ya wuce daidaitattun ISO kuma muna da cikakkiyar mutunta haƙƙin mallaka da haƙƙin mallaka na abokin ciniki. Idan abokin ciniki ya ba da nasu ƙira, Za mu ba da tabbacin cewa za su iya zama kawai wanda zai iya samun wannan kayan. Muna fatan cewa tare da kyawawan hanyoyinmu na iya kawo wa abokan cinikinmu babban arziki.
Bayanin Samfura
BM303-S-3 Series ne multifunction busbar sarrafa inji tsara ta mu kamfanin (lambar lamba: CN200620086068.7), da kuma na farko turret punching inji a kasar Sin. Wannan kayan aikin na iya yin naushi, yankewa da lanƙwasa duka a lokaci guda.
Amfani
Tare da mutuƙar da ta dace, sashin buga naushi na iya sarrafa ramukan zagaye, oblong da murabba'i ko sanya yanki 60*120mm akan mashin bas.
Wannan rukunin yana ɗaukar kit ɗin mutuwa irin na turret, mai ikon adana naushi guda takwas ko ɓarna mutuwa, mai aiki zai iya zaɓar naushi ɗaya ya mutu a cikin daƙiƙa 10 ko gaba ɗaya ya maye gurbin bugun ya mutu a cikin mintuna 3.
Naúrar yankewa ta zaɓi hanyar yanke guda ɗaya, kada ku yi juzu'i yayin yanke kayan.
Kuma wannan rukunin yana ɗaukar tsarin haɗin kai zagaye wanda yake da inganci kuma yana iya tsawon rayuwar sabis.
Naúrar lanƙwasawa na iya aiwatar da lankwasawa matakin, lankwasawa a tsaye, lankwasawa bututun gwiwar hannu, tasha mai haɗawa, siffar Z ko murɗa lankwasawa ta hanyar canza mutun.
An tsara wannan rukunin don sarrafa sassan PLC, waɗannan sassan suna yin aiki tare da shirin sarrafa mu na iya tabbatar da cewa kuna da sauƙin aiki da ƙwarewar aiki da daidaiton aiki, da duka rukunin lanƙwasawa da aka sanya akan dandamali mai zaman kansa wanda ke tabbatar da cewa duka raka'a uku na iya aiki a lokaci guda.
Control panel, mutum-machine interface: shi software yana da sauƙi don aiki, yana da aikin ajiya, kuma ya dace da maimaita ayyuka. Mashin sarrafa injin yana ɗaukar hanyar sarrafa lambobi, kuma daidaiton injin ɗin yana da girma.
Tare da manyan fasahar mu a lokaci guda da ruhun ƙirƙira, haɗin gwiwar juna, fa'idodi da haɓaka, za mu gina kyakkyawar makoma tare da babban kamfanin ku don Siyarwa mai zafi don Abokin Busbar Yanke Kayan Aikin Bus ɗin Abokin Ciniki guda uku a cikin Injin sarrafa Mota guda ɗaya, Idan kuna da wani sharhi game da kamfani ko samfuranmu, da fatan za a yi farin cikin tuntuɓe mu.
Zafafan Siyarwa donInjin Yanke Busbar da Injin Sarrafa Busbar, Kamfaninmu ya riga ya wuce daidaitattun ISO kuma muna da cikakkiyar mutunta haƙƙin mallaka da haƙƙin mallaka na abokin ciniki. Idan abokin ciniki ya ba da nasu ƙira, Za mu ba da tabbacin cewa za su iya zama kawai wanda zai iya samun wannan kayan. Muna fatan cewa tare da kyawawan hanyoyinmu na iya kawo wa abokan cinikinmu babban arziki.
Kanfigareshan
Girman Bench Work (mm) | Nauyin Inji (kg) | Jimlar Ƙarfin (kw) | Wutar lantarki mai aiki (V) | Adadin Rukunin Ruwa (Pic*Mpa) | Samfurin sarrafawa |
Layer I: 1500*1200Layer II: 840*370 | 1460 | 11.37 | 380 | 3*31.5 | PLC+CNCmala'ika lankwasawa |
Babban Ma'aunin Fasaha
Kayan abu | Iyakar sarrafawa (mm) | Ƙarfin fitarwa (kN) | ||
Naúrar naushi | Copper / Aluminum | ∅32 (kauri≤10) ∅25 (kauri≤15) | 350 | |
Naúrar Shearing | 15*160 (Sarkin Juya) 12*160 | 350 | ||
Lankwasawa naúrar | 15*160 (Lankwasawa A tsaye) 12*120 (Tsarin Lankwasawa) | 350 | ||
* Dukkanin raka'a uku za a iya zaɓar ko gyara su azaman keɓancewa. |