BMNCNC-CMC, mu tafi. Sai mun haɗu a Rasha!

Taron bitar na yau yana da matuƙar aiki. Ana jiran a ɗora kwantena a ƙofar taron bitar.

1

Wannan lokacin zuwa Rasha ya haɗa daInjin yankewa da kuma injin bus na CNC, Injin lanƙwasa busbar CNC, injin alama na laser,cibiyar injin busbar arc (Injin niƙa kusurwa),cibiyar sarrafa sandar tagulla ta atomatik (cibiyar sarrafa akwatin zobe), gami da jimillar kwantena 2 na manyan kayan aikin CNC. Wannan yana nufin cewa an san kayan aikin sarrafa bututun CNC na Shandong Gaoji Industrial Machinery Co., Ltd. a kasuwannin ƙasashen waje.

bas1-1
bas1

Ana loda akwati na farko

bas2-2
bas2

Ana loda akwati na biyu

Ya kamata a lura cewa daga cikin kayayyakin da aka aika a wannan karon, cibiyar sarrafa kabad ɗin Zobe (kayan sarrafa sandar jan ƙarfe ta atomatik) ta sami tagomashin abokan ciniki na ƙasashen duniya cikin ɗan gajeren lokaci bayan kasuwa. Kayan aiki ne na musamman don sandar jan ƙarfe, zai iya kammala sandar jan ƙarfe ta atomatik mai girman girma uku mai kusurwa da yawa, lanƙwasa ta atomatik ta CNC, lanƙwasawa, yanke chamfer da sauran fasahar sarrafawa. Haɗin injin mutum, aiki mai sauƙi, daidaiton injin.

1

Lokacin Saƙo: Disamba-20-2024