Don tabbatarwaKowa zai yi bikin bazara mai cike da kwanciyar hankali, injiniyoyinmu suna aiki tukuru na tsawon makonni biyu, wanda hakan ke tabbatar da cewa za mu sami isassun kayayyaki da sauran kayan da za a yi amfani da su a lokacin sayayya bayan bikin bazara.
1. Daga ranar 28 ga Fabrairu zuwa 4 ga Maris, muna da sabbin takardun kuɗi guda 38, waɗanda suka haɗa da guda 3 na injin yankewa da yanke CNC, guda 4 na injin lanƙwasa CNC, guda 2 na injin niƙa busbar. guda 29 na injin busbar mai aiki da yawa.
Kuma a ranar 2 ga Maris, an ba da injinan sarrafa busbar guda 14 masu aiki da yawa, layukan sarrafa busbar guda 2 na CNC, da kuma injinan sarrafa busbar guda 3 na CNC guda ɗaya a rana.
2. A lokacin wannan ɗan gajeren hutun bayan bikin bazara, muna tattaunawa da kamfanonin ƙira kayayyaki masu fasaha da yawa. Mun haɗa ra'ayoyin abokan ciniki, rahoton binciken kasuwa, da shawarwari na ƙwararru, muna yin wani shiri na kimiyya mai zurfi don aikin haɓaka samfura na 2021.
3. Domin haɓaka matakin gudanarwa mai haɗin gwiwa, kamfaninmu yana gayyatar ƙungiyoyin ƙwararru don yin bincike mai zurfi. Godiya ga shekaru da yawa na ci gaba da hulɗa tsakanin kamfaninmu da ƙungiyoyin ƙwararru, bayan cikakken tattaunawa da ma'aikata a sassa daban-daban, ƙungiyar ƙwararru ta tabbatar da yanayin samarwa da gudanarwa na kamfaninmu sosai, kuma ta ba da shawarwari masu kyau da cikakkun bayanai don ci gaba da gyaran kamfaninmu.
Lokacin Saƙo: Mayu-15-2021










