Barka da zuwa ga abokan cinikin Saudiyya don ziyara

Kwanan nan, Kamfanin Masana'antu na Shandong Gaoji, Ltd. ya yi maraba da baƙi daga nesa. Li Jing, mataimakin shugaban kamfanin, da shugabannin da suka dace na Sashen Fasaha sun yi masa maraba sosai.

Kafin wannan taron, kamfanin ya daɗe yana tattaunawa da abokan ciniki da abokan hulɗa a Saudiyya. Dangane da amincewa da goyon bayan ɓangarorin biyu, abokin ciniki ya aika ƙwararren masani kan fasaharsa Mr. Peter zuwa Jinan, Lardin Shandong, don gudanar da bincike na ƙwararru kan kayan aikin sarrafa bas ɗin kamfaninmu.

与工程师探讨

Mista Peter ya yi tattaunawa mai zurfi da injiniyoyin fasaha kan batutuwan fasaha na samfurin.

A yayin tattaunawar da aka yi da injiniyan fasaha, Mista Peter ya yaba sosai da cikakkun bayanai na fasaha na kayayyakinmu, musamman lokacin da injiniyan fasaha ya gabatar da zanen zane naInjin yankewa da kuma injin bus na CNCda kuma manhajar shirye-shirye mai tallafawa - GJ3D da Shandong High Machine ta ƙirƙiro, Mista Peter ya nuna sha'awa sosai. Ya yi matuƙar mamakin yadda kayan aikinmu suka yi daidai. Daga baya, Mista Peter, ƙarƙashin jagorancin Babban Manaja Li, ya ziyarci taron bita na masana'antar da ke wurin.

GJ3D

GJ3D-1

Mista Peter da injiniyoyin fasaha sun tattauna kan manhajar shirye-shirye ta GJ3D a wurin

A duk lokacin da aka kai ziyara wurin, Mista Peter ya nuna himma sosai kuma ya yi bincike na musamman kan kayan aikin sarrafa bas na Shandong Gaoji. Musamman ma game da cikakkun bayanai game da kayan aikin, ya yi cikakken bayani tare da injiniyoyin fasaha da ma'aikatan fasaha da ke wurin. Bayan gabatar da sashen fasaha na ƙwararru da kuma duba yadda kayan aikin ke aiki, Mista Peter ya yi ta yabon injin sarrafa bas na kamfaninmu akai-akai.

看冲剪机

看铣角机

Kalli yadda injinan ke aikiInjin yankewa da kuma injin bus na CNCkumacibiyar injin busbar arc (Injin niƙa kusurwa)a wurin考察8P

TheInjin sarrafa busbar mai aiki da yawa (BM303-SS-3-8P) an yi nazari dalla-dalla

A ƙarshen gwajin aikin kayan aikin, Mista Peter ya kuma duba kayan aikin da aikin ya samar da kyau, sannan ya ɗauki hotunan tasirin kayan aikin ɗaya bayan ɗaya. A yayin aikin sarrafa kayan aikin, Mista Peter ya tambayi injiniyoyin fasaha da ma'aikatan fasaha game da bugun babban filaye da na taimako na kayan aikin.Injin yankewa da kuma injin bus na CNCtsarin ɗakin karatu na mold, ƙa'idar aiki taInjin lanƙwasa busbar CNCda kumacibiyar injin busbar arc (Injin niƙa kusurwa), da kuma tsarin tashar da yanayin aiki nana'urar sarrafa busbar mai aiki da yawawakilta taBM303-S-3-8PBaya ga jerin matsalolin fasaha na ƙwararru kamar girman sandar bas ɗin da nau'ikan kayan aiki daban-daban za a iya sarrafa su, ana iya cewa ƙwararre ne ga kowane daki-daki.

对加工件的成果验证 (2) 对加工件的成果验证 (3)

对加工件的成果验证 (1)

对加工件的成果验证 (4)

Duban da Mr. Peter ya yi a tsanake game da kayan aikin da kuma adana hotonsu

Bayan cikakken yini na bincike a filin da kuma tattaunawa mai zurfi, Mista Peter ya gamsu sosai da injin bas na Shandong Gaoji. Bayan ƙarin tattaunawa da sadarwa da Mista Li da injiniyoyi, ya kammala alkiblar haɗin gwiwa ta asali a mataki na gaba. An kammala musayar da dubawa a wurin cikin nasara.

商讨合作

Mista Peter ya sake sauraron bayanin injiniyan fasaha na kamfaninmu da kyau, sannan ya tattauna dalla-dalla game da haɗin gwiwar da aka yi da Mista Li daga baya.

Bangarorin biyu sun cimma wani buri na haɗin gwiwa.

 

 


Lokacin Saƙo: Afrilu-09-2024